สวัสดีครับ สอบถามพี่ๆสายตรง หลวงพ่อเงินปี ๒๕๐๐ แท้มั้ยครับ (องค์ที่ ๒) - webpra

หัวข้อ: สวัสดีครับ สอบถามพี่ๆสายตรง หลวงพ่อเงินปี ๒๕๐๐ แท้มั้ยครับ (องค์ที่ ๒)

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

สวัสดีครับ สอบถามพี่ๆสายตรง หลวงพ่อเงินปี ๒๕๐๐ แท้มั้ยครับ (องค์ที่ ๒)
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ลายพยัคฆ์
ตั้ง: 2 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

ขอบพระคุณมากครับ 

สวัสดีครับ สอบถามพี่ๆสายตรง หลวงพ่อเงินปี ๒๕๐๐ แท้มั้ยครับ (องค์ที่ ๒) สวัสดีครับ สอบถามพี่ๆสายตรง หลวงพ่อเงินปี ๒๕๐๐ แท้มั้ยครับ (องค์ที่ ๒)
โพสต์เมื่อ อา. - 15 ก.พ. 2558 - 01:04.18
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
จันทพงศ์
ตั้ง: 5 ตอบ: 25
คะแนน: 4
รายละเอียด

คงไม่ใช่ของวัดดอนยายหอมออกแน่นอนครับ(ทั้ง 2 องค์)...คงเป็นวัดอื่นออกนะครับ เพราะยุคนั้นหลวงพ่อเงิน ท่านก็เป็นพระเกจิอาจารย์ที่ผู้คนเคารพศรัทธา มากมายครับ

โพสต์เมื่อ อ. - 03 มี.ค. 2558 - 11:30.52