สอบถามพระสมเด็จเนื้อดินองค์นี้หน่อยนะครับ ว่า ใช่ของหลวงปู่เพิ่ม วัดกลางบางแก้วไหมครับ - webpra

หัวข้อ: สอบถามพระสมเด็จเนื้อดินองค์นี้หน่อยนะครับ ว่า ใช่ของหลวงปู่เพิ่ม วัดกลางบางแก้วไหมครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

สอบถามพระสมเด็จเนื้อดินองค์นี้หน่อยนะครับ ว่า ใช่ของหลวงปู่เพิ่ม วัดกลางบางแก้วไหมครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
เก้าพุทธคุณ
ตั้ง: 115 ตอบ: 122
คะแนน: 1
ร้านค้า:
รายละเอียด

สอบถามพระสมเด็จเนื้อดินองค์นี้หน่อยนะครับ ว่า ใช่ของหลวงปู่เพิ่ม วัดกลางบางแก้วไหมครับ พี่ๆทุกท่านช่วยผมด้วยนะครับ

สอบถามพระสมเด็จเนื้อดินองค์นี้หน่อยนะครับ ว่า ใช่ของหลวงปู่เพิ่ม วัดกลางบางแก้วไหมครับ สอบถามพระสมเด็จเนื้อดินองค์นี้หน่อยนะครับ ว่า ใช่ของหลวงปู่เพิ่ม วัดกลางบางแก้วไหมครับ
โพสต์เมื่อ ส. - 13 ธ.ค. 2557 - 17:48.08
ยังไม่มีความคิดเห็น