เจอแบบนี้เว๊ปมาสเตอร์ช่วยชี้แจงที่ควรทำอย่างไร - webpra

หัวข้อ: เจอแบบนี้เว๊ปมาสเตอร์ช่วยชี้แจงที่ควรทำอย่างไร

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

เจอแบบนี้เว๊ปมาสเตอร์ช่วยชี้แจงที่ควรทำอย่างไร
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
นครบางยาง
ตั้ง: 4 ตอบ: 13
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

http://www.web-pra.com/Auction/Show/4931609 รายการนี้ผมเป็นผู้ชนะประมูล แต่ผู้ประมูลอ้างว่าได้ขายพระชุดนี้ไปทางอีกเว๊ปหนึ่งไปแล้วตั้งแต่วันที่เอามาลงประมูลกับทางเว๊ปนี้ แต่ไม่ยอมมาทำการปิดประมูลทั้งๆที่ทางเว๊ปมีไอค่อนปิดประมูลด่วนโดยผู้ตั้งประมูลได้ แต่ทางเจ้าของกระทู้ก็ยังนิ่งเฉยไม่ยอมทำการใดๆทั้งสิ้น จนกระทั่งสิ้นสุดการประมูลโดยผมเป็นผู้ชนะการประมูล แต่พอติดต่อกลับไปกลับได้คำตอบว่าได้ขายสินค้าในเว๊ปอื่นไปแล้ว กรณีแบบนี้ไม่น่าจะเกิดขึ้นนะครับถ้ารับผิดชอบพอ 

เจอแบบนี้เว๊ปมาสเตอร์ช่วยชี้แจงที่ควรทำอย่างไร
โพสต์เมื่อ พฤ. - 11 ก.ย. 2557 - 13:12.50
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
หนุ่มเหนือ
ตั้ง: 49 ตอบ: 990
คะแนน: 275
ร้านค้า:
รายละเอียด

สงสัยราคาขึ้น เลยไม่อยากปล่อย

โพสต์เมื่อ พฤ. - 11 ก.ย. 2557 - 17:30.05