ผู้สันทัดช่วยพิจารณาแนะนำด้วยครับว่าแท้หรือไม่? - webpra

หัวข้อ: ผู้สันทัดช่วยพิจารณาแนะนำด้วยครับว่าแท้หรือไม่?

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ผู้สันทัดช่วยพิจารณาแนะนำด้วยครับว่าแท้หรือไม่?
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ThoucH
ThoucH (6) 27.130.10.120
ตั้ง: 23 ตอบ: 17
คะแนน: 1
รายละเอียด

เป็นพระเนื้อดิน พิมพ์พระเจ้าห้าพระองค์ ของหลวงพ่อเงินวัดบางคลาน แต่ถูกแบ่งเป็น 2 ส่วนครับ

ผู้สันทัดช่วยพิจารณาแนะนำด้วยครับว่าแท้หรือไม่? ผู้สันทัดช่วยพิจารณาแนะนำด้วยครับว่าแท้หรือไม่?
โพสต์เมื่อ จ. - 11 ส.ค. 2557 - 00:33.15
ยังไม่มีความคิดเห็น