สอบถามรูปหลวงพ่อพรหม ครับ - webpra

หัวข้อ: สอบถามรูปหลวงพ่อพรหม ครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

สอบถามรูปหลวงพ่อพรหม ครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
boyd357
ตั้ง: 4 ตอบ: 2
คะแนน: 0
รายละเอียด

1. ทั้งสองรุปทันหลวงพ่อหรือป่าว

2. ทั้ง 2 รูปแท้หรือไม่

3. ทั้ง 2 รูปสร้างด้วยโอกาศใด

ปล.ขอบคุณมากครับ

สอบถามรูปหลวงพ่อพรหม ครับ สอบถามรูปหลวงพ่อพรหม ครับ
โพสต์เมื่อ อ. - 15 ก.ค. 2557 - 18:20.57
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
เด็กตลาดช่องแค
ตั้ง: 6 ตอบ: 345
คะแนน: 49
รายละเอียด

ภาพรุ่นหลังไม่ทันหลวงปู่นะครับ ปัจจุบัน รูปนี้ที่วัดก็ยังมีอยู่นะครับ จะแถมกับขออย่างอื่นที่บูชา  ส่วนสร้างโอกาสหลายโอกาสครับ อัดมาตลอดหมดก็อัดออกมาใหม่ครับ

ปล. ผมเห็นมีรูปเดียวนะ เพียงแต่หน้ากับหลัง

โพสต์เมื่อ จ. - 21 ก.ค. 2557 - 12:57.07