ขอคำแนะนำ พระกลีบบัวเล็ก หลวงปู่โต๊ะ ครับ - webpra

หัวข้อ: ขอคำแนะนำ พระกลีบบัวเล็ก หลวงปู่โต๊ะ ครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ขอคำแนะนำ พระกลีบบัวเล็ก หลวงปู่โต๊ะ ครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
Tumteerapong
ตั้ง: 9 ตอบ: 16
คะแนน: 1
รายละเอียด

ขอคำแนะนำจากอาจารย์ทุกท่านครับ องค์นี้ผ่านหรือไม่ครับผม ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ ^_^

ขอคำแนะนำ พระกลีบบัวเล็ก หลวงปู่โต๊ะ ครับ ขอคำแนะนำ พระกลีบบัวเล็ก หลวงปู่โต๊ะ ครับ
โพสต์เมื่อ ส. - 21 มิ.ย. 2557 - 23:31.48
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
เอกจิตต์
ตั้ง: 9 ตอบ: 855
คะแนน: 37
ร้านค้า:
รายละเอียด

จากภาพแท้ครับ

โพสต์เมื่อ อา. - 06 ก.ค. 2557 - 07:36.17