เหรียญสลึงแจกทาน รบกวนคุณเด็กตลาดช่องแคแนะนำอีกครั้งครับ(ถ่ายรูปใหม่) - webpra

หัวข้อ: เหรียญสลึงแจกทาน รบกวนคุณเด็กตลาดช่องแคแนะนำอีกครั้งครับ(ถ่ายรูปใหม่)

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

เหรียญสลึงแจกทาน รบกวนคุณเด็กตลาดช่องแคแนะนำอีกครั้งครับ(ถ่ายรูปใหม่)
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
muangsing
ตั้ง: 5 ตอบ: 6
คะแนน: 0
รายละเอียด

ถ่ายรูปใหม่แล้วครับ ไม่รู้ถูกต้องตามที่แนะนำไหมรบกวนช่วยชี้แนะอีกครั้งครับ ขอบคุณมากครับ

เหรียญสลึงแจกทาน รบกวนคุณเด็กตลาดช่องแคแนะนำอีกครั้งครับ(ถ่ายรูปใหม่) เหรียญสลึงแจกทาน รบกวนคุณเด็กตลาดช่องแคแนะนำอีกครั้งครับ(ถ่ายรูปใหม่)
โพสต์เมื่อ อ. - 15 เม.ย. 2557 - 18:05.12
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
muangsing
รายละเอียด

รูปเพิ่มเติมครับ

โพสต์เมื่อ อ. - 15 เม.ย. 2557 - 18:06.03
ความคิดเห็นที่ 2:
muangsing
รายละเอียด

อีกรูปครับ

โพสต์เมื่อ อ. - 15 เม.ย. 2557 - 18:07.37
ความคิดเห็นที่ 3:
เด็กตลาดช่องแค
ตั้ง: 6 ตอบ: 345
คะแนน: 49
รายละเอียด

จากรูปนะครับ ส่วนตัวผมมองไม่ใช่เกิดจากการตอกโค้ดนะครับ จากรูป ดู ร่องไม่คม เส้นคู่ไม่คม เม็ดงาไม่คมเลย  แบบธรรมชาติการตอกครับ รอยต่อต่อหูระฆังกับ ตัวระฆัง ผมว่า แปลกนะไม่แน่ใจเพราะเกิดจากการถ่ายรูปหรือเปล่า

เอาเป็นว่า ถ้าข้อมูลแค่นี้ผมไม่ชอบนะครับ ไม่กล้าฟันธงนะครับ  อย่างไรรอฟังความเห็นท่านอื่นนะครับ ผมผิดได้ผมไม่ใช่เซียนพระแค่ลูกหลานหลวงปู่นะครับ ขอบคุณครับ  

http://www2.g-pra.com/guaranteepra/prafullimg.php?type=pra&pra_id=1255&image_angle=front

โพสต์เมื่อ จ. - 21 เม.ย. 2557 - 18:53.00
ความคิดเห็นที่ 4:
muangsing
รายละเอียด

ขอบพระคุณมากครับ ที่ให้คำแนะนำ จะเก็บคำแนะนำไว้เป็นกรณีศึกษาครับ

โพสต์เมื่อ อ. - 22 เม.ย. 2557 - 07:37.32