หลวงพ่อเงินเนื้อผงใบลานพิมพ์พิเศษแบบนี้เคยเจอมั้ยครับ - webpra

หัวข้อ: หลวงพ่อเงินเนื้อผงใบลานพิมพ์พิเศษแบบนี้เคยเจอมั้ยครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

หลวงพ่อเงินเนื้อผงใบลานพิมพ์พิเศษแบบนี้เคยเจอมั้ยครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
จุ้ย_วุฒากาศ
ตั้ง: 76 ตอบ: 146
คะแนน: 5
รายละเอียด

แท้มั้ย หลวงพ่อเงิน วัดดอนยายหอม ใช่หรือไม่

ถ้าใช่เรียกว่าพิมพ์อะไรครับ

ขอบคุณครับ

หลวงพ่อเงินเนื้อผงใบลานพิมพ์พิเศษแบบนี้เคยเจอมั้ยครับ หลวงพ่อเงินเนื้อผงใบลานพิมพ์พิเศษแบบนี้เคยเจอมั้ยครับ
โพสต์เมื่อ พ. - 09 เม.ย. 2557 - 23:27.58
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
poj_LLK
ตั้ง: 15 ตอบ: 40
คะแนน: 0
รายละเอียด

พิมพ์นี้ยังไม่เคยเห็นครับ อาจารย์

โพสต์เมื่อ พ. - 11 มิ.ย. 2557 - 23:33.37