รบกวนสอบถามเหรียญเม็ดแตงหลวงพ่อเทศครับ - webpra

หัวข้อ: รบกวนสอบถามเหรียญเม็ดแตงหลวงพ่อเทศครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

รบกวนสอบถามเหรียญเม็ดแตงหลวงพ่อเทศครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
man2008
ตั้ง: 24 ตอบ: 64
คะแนน: 0
รายละเอียด

เหรียญเม็ดแตงหลวงพ่อเทศ   อาจารย์ของหลวงพ่อเดิม  วัดสระทะเล ปี๒๔๙๙ จ.นครสวรรค์  เหรียญนี้แท้เปล่าครับ และราคาเช่าบูชา อยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ

รบกวนสอบถามเหรียญเม็ดแตงหลวงพ่อเทศครับ รบกวนสอบถามเหรียญเม็ดแตงหลวงพ่อเทศครับ
โพสต์เมื่อ พฤ. - 20 มี.ค. 2557 - 17:20.01
ยังไม่มีความคิดเห็น