บุคคลอันตราย..นาย ธนุพงศ์ พิทักษ์วงค์ - webpra

หัวข้อ: บุคคลอันตราย..นาย ธนุพงศ์ พิทักษ์วงค์

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

บุคคลอันตราย..นาย ธนุพงศ์ พิทักษ์วงค์
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 1
sarith_korn
ตั้ง: 91 ตอบ: 163
คะแนน: -21
ร้านค้า:
รายละเอียด

ใครที่โดน นาย ธนุพงศ์ พิทักษ์วงค์ ช่อโกงให้ติดต่อ สน.ตามที่แจ้งได้เลยครับ เพราะหลอกต้มตุ๋นหลายเวปครับ

เมื่อวานนี้ นาย ธนุพงษ์ พิทักษ์วงค์ หรือชื่อเล่นเค หรือที่ใช้Username ในเว็บยู ว่า k_za ถูกจับตัวและติดคุก อยู่ที่โรงพักสถานีตำรวจภูธรเมืองสระแก้ว ข้อหาฉ้อโกงหลอกชื้อขายพระเครื่อง ขณะนี้ ยังไม่มีใครมาประกันตัว มีเจ้าทุกข์ไปแจ้งความแล้วอย่างน้อย 4 ราย ที่ 1. สถานีตำรวจภูธรเมืองสระแก้ว จังหวัดสระแก้ว 2. สถานีตำรวจภูธรพุทธมลฑล จังหวัดนครปฐม 3. สถานีตำรวจภูธรเมืองจี้ อำเภอเมือง จังหวัดลำพูล 4. สถานีตำรวจนครบาล ทุ่งมหาเมฆ กรุงเทพฯ สถานีลำดับที่1-3 ออกหมายจับแล้ว ก่อนหน้านั้นก็มีคดี ดังนี้ ข้อหา "ฉ้อโกงผู้อื่น" เลขที่คดี 818/2556 เลขประวัติ: 0010562989595 สภ.ปากเกร็ด ภ.จว.นนทบุรี เกิดเหตุเมื่อวันที่: 11เม.ย.2665 วันที่ถูกจับกุม : 23 เม.ย. 2665 ใครที่ได้รับความเดือดร้อน จากการถูก นาย ธนุพงษ์ พิทักษ์วงค์ โกงเงินค่าพระ ให้ติดต่อขอแจ้งความเพิ่มเติมได้ที่ สถานีตำรวจภูธรเมืองสระแก้ว จังหวัดสระแก้ว โดยด่วนครับ

บุคคลอันตราย..นาย ธนุพงศ์ พิทักษ์วงค์
โพสต์เมื่อ พ. - 05 มี.ค. 2557 - 05:13.21
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
webinfo
ตั้ง: 9453 ตอบ: 38273
คะแนน: 1264
รายละเอียด

ขอบคุณที่ช่วยกันแจ้งข่าวสารครับ

โพสต์เมื่อ พ. - 07 พ.ค. 2557 - 18:12.07