สอบถาม เหรียญหลวงพ่อแช่ม วัดดอนยายหอม - webpra

หัวข้อ: สอบถาม เหรียญหลวงพ่อแช่ม วัดดอนยายหอม

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

สอบถาม เหรียญหลวงพ่อแช่ม วัดดอนยายหอม
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
montblanc
ตั้ง: 8 ตอบ: 6
คะแนน: 0
รายละเอียด

ขอความเห็นครับ 

สอบถาม เหรียญหลวงพ่อแช่ม วัดดอนยายหอม สอบถาม เหรียญหลวงพ่อแช่ม วัดดอนยายหอม
โพสต์เมื่อ ส. - 15 ก.พ. 2557 - 17:10.50
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
2สหายใจรักษ์พระ
ตั้ง: 7 ตอบ: 21
คะแนน: 2
รายละเอียด

โดยส่วนตัวไม่น่าจะดี หรือไม่ก็เสริม  เหรียญ รุ่นแรก มีบล๊อคคอแอลกับบล๊อคคอตรง อันหลังจะเสริมครับ  มี2เหนือถ้าจำไม่ผิด นวะ กะทองแดง

อย่าเพิ่งเชื่อผมนะครับ ผมความรู้น้อย แต่อยากแสดงความคิดเห็นคร๊าบบบบบ.....

โพสต์เมื่อ ส. - 01 มี.ค. 2557 - 14:12.20