ขอแก้คำ เฉยๆ เป็น คำชม - webpra

หัวข้อ: ขอแก้คำ เฉยๆ เป็น คำชม

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ขอแก้คำ เฉยๆ เป็น คำชม
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
gipsy
ตั้ง: 5 ตอบ: 2
คะแนน: 0
รายละเอียด

อ้างถึงกระทู้ http://www.web-pra.com/Auction/Show/3867533 คือพระสมเด็จ วัดระฆัง 100 ปี พระองค์นี้ถูกโหวตเป็นพระเก๊ และผู้ตั้งประมูลก็ประกาศยกเลิกการประมูล แต่พอปิดประมูลก็โทรศัพท์มาหาผม ถามว่าจะรับพระไหม ผมก็ตอบว่าไม่รับ เนื่องจากพระถูกโหวตว่า เก๊ ซึ่งผมก็ Feedback ให้คำชมไป แต่ผู้ตั้งประมูล กลับ Feedback เฉยๆ ให้ผม ซึ่งผมเห็นว่าไม่เป็นธรรมต่อตัวผม อาจทำให้ผมเสียความน่าเชื่อถือ จึงรบกวนเว็บมาสเตอร์ ช่วยแก้ไข เฉยๆ เป็น คำชม  และถ้าเป็นไปได้ อยากให้แก้ คำชม ที่่ผมให้ผู้ตั้งประมูล เป็น เฉยๆ หรือ คำติ ก็ได้ เนื่องจากผู้ตั้งประมูลรายนี้เห็นแก่ประโยชน์ส่วนตน เมื่อไม่ได้เงินจากการตั้งประมูลก็โกรธ จึงให้ คำ เฉยๆ แก่ผม ซึ่งผมเห็นว่าผู้ตั้งประมูลท่านนี้ ขาดจริยธรรมและคุณธรรม จึงเป็นการสมควรที่จะได้รับ คำติ

จึงเรียนมาเพื่อโปรดพิจารณา

โพสต์เมื่อ ศ. - 14 ก.พ. 2557 - 22:26.07
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ชาญพนมรุ้งบุรีรัมย์
ตั้ง: 45 ตอบ: 171
คะแนน: 5
รายละเอียด

มารอดู

โพสต์เมื่อ ส. - 15 ก.พ. 2557 - 22:42.19