เรื่องพระสมเด็จฐาน3ชั้นครับ - webpra

หัวข้อ: เรื่องพระสมเด็จฐาน3ชั้นครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

เรื่องพระสมเด็จฐาน3ชั้นครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
siblo555
ตั้ง: 11 ตอบ: 23
คะแนน: 0
รายละเอียด

ไม่ทราบว่าในทำเนียบรุ่นของท่านเจ้าคุณนรมีพระสมเด็จฐาน3ชั้นหลังเรียบจัดสร้างมั้ยครับเห็นหน้ากล่องเขียนใว้5 ธ.ค.13เนื้อออกคล้ายๆสมเด็จเนื้อน้ำอ้อยครับรบกวนพี่ๆสายตรงช่วยผมด้วยนะครับหรือถ้ามีรูปให้ดูด้วยจะดีมากเลยครับผมจะใด้ตัดสินใจเช่าครับขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

โพสต์เมื่อ อา. - 22 ธ.ค. 2556 - 12:23.46
ยังไม่มีความคิดเห็น