โปรดระวังเบอนี้นะครับ 0 9 0 1 0 7 2 7 8 1 เข้ามาสวมชื่อในกระดานประมูล - webpra

หัวข้อ: โปรดระวังเบอนี้นะครับ 0 9 0 1 0 7 2 7 8 1 เข้ามาสวมชื่อในกระดานประมูล

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

โปรดระวังเบอนี้นะครับ 0 9 0 1 0 7 2 7 8 1 เข้ามาสวมชื่อในกระดานประมูล
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
เอสพุทธคุณ
ตั้ง: 6 ตอบ: 0
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

เคาะชนะการประมูลแล้ว โอนเงินแล้ว  ไม่ส่งพระมาให้หายเงียบ โทรไป กี่ครั้งไม่รับสาย  กลับเข้าไปดูรายการประมูลอีกที ก็เลยรู้ว่าโดน พระ

เบอร์โทรที่ โทรไป เป็นคนละเบอร์ เจ้าของกระทู้จริงๆก็งง ว่าเคาะแล้วทำมัยไม่โอนเงินมาสักที ทางผมตอนคุยกันกับเจ้าโจรตอนแรกมันก็คุยกับเราดีไม่มีพิรุธก็นึกว่าเป็นนลงกระทู้จริงๆ พลาดไป แค่ 200 บาท แต่ถ้าหากเป็นรายการ หลักพันขึ้น คงแย่จริงๆ  ฝากไว้ครับ 

ผมไม่ได้จดชื่อบัญชี มาด้วย เพราะตอนแรกเชื่อใจเพราะแค่ 200 ไม่น่าจะมีการโกง

โพสต์เมื่อ อ. - 24 ก.ย. 2556 - 16:34.26
ยังไม่มีความคิดเห็น