ตกลงจะส่งของไหม หรือจะโกงกันกับแค่เงิน 170 บาท - webpra

หัวข้อ: ตกลงจะส่งของไหม หรือจะโกงกันกับแค่เงิน 170 บาท

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ตกลงจะส่งของไหม หรือจะโกงกันกับแค่เงิน 170 บาท
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
lucky_number
ตั้ง: 6 ตอบ: 9
คะแนน: 0
รายละเอียด

เซ็งจิตกับคนไม่ค่อยรับผิดชอบ  แจ้งเลขพัสดุก็มั่ว ตกลงของที่ประมูลได้จะส่งให้หรือเปล่า

หากติดขัดปัญหาตรงไหนน่าจะโทรแจ้งหรือแมล์บอกกันบ้างนี่เล่นปิดโทรศัพท์หนี

แถมโทรศัพท์บ้านก็ยกเลิกเรียบร้อย  ตกลงคงเป็นบุคคลอันตรายอีกท่านหนึ่งแล้ว

โปรดระวังนะคะ เพราะรายการที่ท่านผู้นี้ตั้งประมูลไว้ เยอะเสียด้วย

รายละเอียดตามนี้เลยค่ะ >> http://www.web-pra.com/Auction/Show/3183154

เซ็งจิตเลยอ่ะ

โพสต์เมื่อ พฤ. - 04 ก.ค. 2556 - 09:07.13
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
lucky_number
ตั้ง: 6 ตอบ: 9
คะแนน: 0
รายละเอียด

ตอนนี้ทางผู้ตั้งประมูลได้มีการติดต่อกลับมาแล้วค่ะ และได้พูดคุยกล่าวขอโทษกันเป็นที่เรียบร้อย

สรุปว่าอาจจะเป็นการสื่อสารผิดพลาด และเนื่องจากโทรศัพท์เครือข่ายล่ม รวมถึงการทำงานของไปรณีย์อาจล่าช้าไปนิด

เลยทำให้เกิดการเข้าใจผิดกันนิดหน่อยค่ะ ตอนนี้ถือว่าทางผู้ตั้งประมูลไม่ได้เข้าข่ายบุคคลอันตรายนะคะ

ขอบคุณค่ะ

โพสต์เมื่อ พฤ. - 04 ก.ค. 2556 - 11:05.26