รบกวนด้วยครับ องค์จตุคาม วัดพุทไธศวรรย์ - webpra

หัวข้อ: รบกวนด้วยครับ องค์จตุคาม วัดพุทไธศวรรย์

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

รบกวนด้วยครับ องค์จตุคาม วัดพุทไธศวรรย์
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
pong2009
ตั้ง: 38 ตอบ: 102
คะแนน: -1
ร้านค้า:
รายละเอียด

รบกวนสอบถาม องค์พ่อจตุคามรามเทพ องค์ยืน ตามรูปเห็นภาพแล้วชอบครับ ทราบว่าเป็นของวัดพุทไธศวรรย์ แต่ไม่มีข้อมูลของรุ่นนี้ครับ*องค์ยืนตามรูป เป็นรุ่นอะไรครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ข้อมูลครับ

รบกวนด้วยครับ องค์จตุคาม วัดพุทไธศวรรย์
โพสต์เมื่อ ศ. - 28 มิ.ย. 2556 - 23:03.21
ยังไม่มีความคิดเห็น