มีปลอมแล้วครับ หลวงพ่อแดง วัดแหลมสอ เกาะสมุย - webpra

หัวข้อ: มีปลอมแล้วครับ หลวงพ่อแดง วัดแหลมสอ เกาะสมุย

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

มีปลอมแล้วครับ หลวงพ่อแดง วัดแหลมสอ เกาะสมุย
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 2
suchart_in
ตั้ง: 68 ตอบ: 251
คะแนน: 13
รายละเอียด
มีปลอมแล้วครับหลวงพ่อแดง วัดแหลมสอ เกาะสมุย
เหรียญแรกปลอมครับ
เหรียญสองแท้ครับ
มีปลอมแล้วครับ หลวงพ่อแดง วัดแหลมสอ เกาะสมุย มีปลอมแล้วครับ หลวงพ่อแดง วัดแหลมสอ เกาะสมุย
โพสต์เมื่อ ศ. - 24 พ.ค. 2556 - 09:22.52
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
khuadbeer
ตั้ง: 3 ตอบ: 22
คะแนน: 4
รายละเอียด

ขอบคุณครับ ดูง่ายดีครับ

โพสต์เมื่อ ส. - 25 พ.ค. 2556 - 15:58.22