รบกวนหน่อยครับ เหรียญหันข้างครับ - webpra

หัวข้อ: รบกวนหน่อยครับ เหรียญหันข้างครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

รบกวนหน่อยครับ เหรียญหันข้างครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
jingjung
ตั้ง: 12 ตอบ: 6
คะแนน: 0
รายละเอียด

เหรียญหันข้างดีหรือไม่ครับผม

รบกวนหน่อยครับ เหรียญหันข้างครับ รบกวนหน่อยครับ เหรียญหันข้างครับ
โพสต์เมื่อ อา. - 19 พ.ค. 2556 - 22:15.00
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
อชิโต
ตั้ง: 19 ตอบ: 47
คะแนน: 12
ร้านค้า:
รายละเอียด

ขออนุญาตนะครับ

ไม่ชัวร์ครับ ดูด้านหน้าเหรียญ ตรงลูกตาของคุณจะยาว ของแท้จะสั้นกว่า ตาดำเล็กกว่า

จมูก คาง ยาวกว่าของจริง ตัวหนังสือ ธมมวิตักโก ของคุณเล็ก ของแท้หนา

พื้นผิวเหรียญทั้งหน้า และ หลังจะมีเส้นเสี้ยนจากการปั๊มสาดกระจายทั่วเหรียญ แม้แต่ในร่องยันต์ก็เห็นนะครับ

ของปลอมเรียบ

ด้านหลังตรงหูเหรียญของคุณไม่มีรอยเสี้ยนตามที่วงกลมในสีแดง

ดูลิงค์ประกอบ 69819เหรียญนี้แท้ไม๊ครับ

โพสต์เมื่อ อา. - 26 พ.ค. 2556 - 07:17.01
ความคิดเห็นที่ 2:
jingjung
ตั้ง: 12 ตอบ: 6
คะแนน: 0
รายละเอียด

ขอบคุุณมากครับ คุณพี่่ อชิโต 

โพสต์เมื่อ พ. - 29 พ.ค. 2556 - 17:00.28