เข่ากว้าง หลวงพ่อพรหม องค์ใหม่ - webpra

หัวข้อ: เข่ากว้าง หลวงพ่อพรหม องค์ใหม่

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

เข่ากว้าง หลวงพ่อพรหม องค์ใหม่
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
jumbo2538
ตั้ง: 40 ตอบ: 22
คะแนน: 0
รายละเอียด

เข่ากว้าง หลวงพ่อพรหม องค์ใหม่

เข่ากว้าง หลวงพ่อพรหม องค์ใหม่ เข่ากว้าง หลวงพ่อพรหม องค์ใหม่
โพสต์เมื่อ ส. - 11 พ.ค. 2556 - 21:55.42
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
เด็กตลาดช่องแค
ตั้ง: 6 ตอบ: 345
คะแนน: 49
รายละเอียด

พระไม่คมผิดหลักพระปั๊มนะครับ พิมพ์เพี้ยนนะครับ  วรรรณะผิวพันธ์ช่ำเลือดช่ำหนองแบบนี้ ของสนามทั่วไปนะครับ

สรุปจากรูปผมมีความเชื่อว่าเป็นพระนอกวัดช่องแค แต่อย่าเชื่อผมมากผมผิดได้ผมไม่ใช่เซียนพระแค่ลูกหลานหลวงปู่ครับ ขอบคุณครับ

โพสต์เมื่อ จ. - 13 พ.ค. 2556 - 12:09.49