ผมเคยAnti แต่ตอนนี้คิดว่าจัดที่ไหนก็เหมือนกัน กรรมการเดิมๆ จัดที่พันธ์ทิพย์ งามฯ ก็ง่ายดีครับ...... - webpra

หัวข้อ: ผมเคยAnti แต่ตอนนี้คิดว่าจัดที่ไหนก็เหมือนกัน กรรมการเดิมๆ จัดที่พันธ์ทิพย์ งามฯ ก็ง่ายดีครับ......

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ผมเคยAnti แต่ตอนนี้คิดว่าจัดที่ไหนก็เหมือนกัน กรรมการเดิมๆ จัดที่พันธ์ทิพย์ งามฯ ก็ง่ายดีครับ......
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
swit_1567
ตั้ง: 6 ตอบ: 182
คะแนน: 8
รายละเอียด

จัดที่ไหนก็เหมือนกัน ขอให้แค่ยุติธรรมก็พอ....

เพราะอำนาจบารมีจะยั่งยืนได้ ไม่ได้มาจากการโฆษณา

แต่มาจากการทำดี มีความยุติธรรม ยิ่งนานยิ่งเข้มขลัง

ขอให้ทำถูกต้องแล้วจะมีคนศรัทธาเองแหละครับ

โพสต์เมื่อ พฤ. - 04 เม.ย. 2556 - 15:15.17
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
swit_1567
ตั้ง: 6 ตอบ: 182
คะแนน: 8
รายละเอียด

จะได้เจอเซียนใหญ่เยอะๆครับ อาจารย์ต้อยก็อยากเจอครับ55+

โพสต์เมื่อ พฤ. - 04 เม.ย. 2556 - 17:46.33
ความคิดเห็นที่ 2:
panya2507
ตั้ง: 7 ตอบ: 3
คะแนน: 0
รายละเอียด

เห็นด้วยครับ ไม่ใช่ปล่อยให้ใครก็ไม่รู้ ไม่รู้ว่ารู้จักกับกรรมการคนไหน ปล่อยกันเดินพล่าน รับพระในที่กรรมการตัดสินพระ และในตะกร้า รับพระโบแดงทั้งนั้น กลุ้มจริงๆ

โพสต์เมื่อ ศ. - 05 เม.ย. 2556 - 19:15.00