ทำเนียบหลวงพ่อสว่าง วัดท่าพุทราครับ - webpra

หัวข้อ: ทำเนียบหลวงพ่อสว่าง วัดท่าพุทราครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ทำเนียบหลวงพ่อสว่าง วัดท่าพุทราครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
u-1-1
u-1-1
ตั้ง: 0 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

ทำเนียบหลวงพ่อสว่าง วัดท่าพุทราครับ ผมเห็นทำเนียบชุด เหรียญปลอดภัย บล๊อกหน้าผากกว้าง มีรูปโชว์ 4 รูปครับ ซึ่งรูปเเรกเป็นบล๊อค ทรงผม อ ไม่เเตกครับ ส่วนอีก 3 รูปถูกต้องครับเป็นบล็อกหน้าผากกว้างครับ ให้สังเกตที่ ตัว สระอุ ของคำว่า อุตตโร เเละ ผมของหลวงพ่อครับ เเล้วจะเห็นความเเตกต่างกันชัดเจนครับ จึงเเจ้งมาให้ช่วยพิจารณาเเก้ไขต่อไปครับ

โพสต์เมื่อ อา. - 20 ม.ค. 2556 - 20:42.35
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
u-1-2
u-1-2
ตั้ง: 0 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

แก้ไขให้ถูกต้องเรียบร้อย

โพสต์เมื่อ จ. - 21 ม.ค. 2556 - 19:50.43