chatchawal ผมปิดพระสองรายการแต่เอาไปขายนอกเวบ แถมให้คำติผมด้วย รบกวนเวบมาสเตอร์ครับ - webpra

หัวข้อ: chatchawal ผมปิดพระสองรายการแต่เอาไปขายนอกเวบ แถมให้คำติผมด้วย รบกวนเวบมาสเตอร์ครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

chatchawal ผมปิดพระสองรายการแต่เอาไปขายนอกเวบ แถมให้คำติผมด้วย รบกวนเวบมาสเตอร์ครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
kittikawin12
ตั้ง: 15 ตอบ: 22
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

ผมให้คำติไป แต่กลับถูกคำติกลับมาว่า

"ผมไปดูบัญชีมา คุณโอนเวลาไหนครับช่วยแจ้งด้วยเพราะเงินยังไม่เข้าเลยเอาใบเสร็จส่งมาทางเมลด้วยนะครับ
นิสัยไม่ดีเลยครับโหวดแบบนี้"

ผมแนบไฟล์สลิปการโอนไปให้เขาแล้ว รอแต่เงินที่จะโอนกับมา แถมยังบอกผมอีกว่าจะขอหักค่าโอน25บาท ทีผมโอนไปผมโอนเต็ม ส่งข้อความมาทำนองว่าผมแหละที่โอนช้า ในขณะที่ยังอยู่ในห้วงของเวบที่กำหนด เหรียญหลวงพ่อปริน วัดสำโรงพลันผมปิดไปแค่สองสามวัน วันนี้ผมไปโอนให้แล้ว เลยแจ้งไป บอกขายแล้ว

รบกวนท่านเวบมาสเตอร์พิจารณาปลดคำติทั้งสองให้ด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากครับ

โพสต์เมื่อ ศ. - 30 พ.ย. 2555 - 22:22.40
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
daphne
ตั้ง: 34 ตอบ: 1429
คะแนน: 52
รายละเอียด

ขอบคุณครับที่แจ้งเตือน..ต่อไปจะได้ไม่เคาะuserนี้ กลัวโดนหักเงิน 25 บาท

โพสต์เมื่อ ส. - 01 ธ.ค. 2555 - 07:15.04
ความคิดเห็นที่ 2:
ร้านค้า:
รายละเอียด

cBkwtN.jpg [400x300px] ฝากรูป

เงินโอนบอกจะโอนคืน 1 12 2555 เงียบ แต่ก็ยังรออยู่ครับ ผมให้คำติตามกฏ ติดตรงที่คำติที่เขาตอบโต้ผมทั้งที่รู้ๆว่าตัวเองผิด ทำให้ผมถูกแบรนในการร่วมประมูลครับ รบกวนพิจารณาด้วยครับ

โพสต์เมื่อ อา. - 02 ธ.ค. 2555 - 01:35.54
ความคิดเห็นที่ 3:
ร้านค้า:
รายละเอียด

ตอนนี้ได้รับเงินคืนแล้วครับ หากท่านจะพิจารณาสองคำติที่ไม่เป็นธรรมให้ผม และอีกที่เหลือทั้งหมดผมขอใช้คะแนนคำชมแลกด้วยครับ ขอบคุณครับ ตอนนี้สามสี่วันแล้วที่ร่วมประมูลไม่ได้ เดือดร้อนมากครับ

โพสต์เมื่อ จ. - 03 ธ.ค. 2555 - 22:03.47
ความคิดเห็นที่ 4:
ร้านค้า:
รายละเอียด

ขอบพระคุณท่านเวบมาสเตอร์ที่ให้ความเป็นธรรมครับผม

โพสต์เมื่อ ส. - 15 ธ.ค. 2555 - 23:51.12