ขออนุญาติลงกระดานนี้ในชื่อว่่า "ช่วงนี้มีลุ้นตลอด" - webpra

หัวข้อ: ขออนุญาติลงกระดานนี้ในชื่อว่่า "ช่วงนี้มีลุ้นตลอด"

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ขออนุญาติลงกระดานนี้ในชื่อว่่า "ช่วงนี้มีลุ้นตลอด"
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
somsakcb
ตั้ง: 48 ตอบ: 87
คะแนน: 2
รายละเอียด

เล่าสู่กันฟัง เพลินเพลินกันครับ (เหมือนๅเข้าข่ายบุคคลอันตราย)

1.ผมตั้งประมูล รายการที่ปิดประมูลผู้ชนะหายเงียบ(องค์เดียว 2 ครั้งเลยนะครับและเป็นการแย่งท่านอื่นซะด้วย!!) สุดยอดจริงๆ ฮะฮะฮ่า

หลังจากนั้นผมเลยนำไปลงหน้าร้านกลับมีท่านหนึ่งโทรมาขอเช่า ไม่เกิน 3 ชั่วโมง พี่่เค้าเงินโอนเข้ามา  !!สุดยอด!!

2. ผมตั้งประมูล รายการที่ปิดประมูลผู้ชนะขอให้ออกบัตร(ปัญหาคื่อค่าออกบัตรครับและอี่นๆ) ฮะฮะฮ่า

แล้วทุกท่านเป้นอย่างไรบ้างครับ 

โพสต์เมื่อ จ. - 20 ส.ค. 2555 - 15:30.54
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
kagen08
ตั้ง: 85 ตอบ: 68
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

ของผมจะเจอประเภทมือใหม่ ปิดประมูลแล้วหายเงียบ 555 ต้องทำใจครับ เล่าสู่กันฟัง

โพสต์เมื่อ ศ. - 24 ส.ค. 2555 - 20:20.32
ความคิดเห็นที่ 2:
JWANDEE
ตั้ง: 30 ตอบ: 56
คะแนน: 8
รายละเอียด

เหมือนกันครับ  เงียบ

โพสต์เมื่อ จ. - 03 ก.ย. 2555 - 13:54.58