แจ้งสมาชิกไม่มีคุณภาพค่ะ - webpra

หัวข้อ: แจ้งสมาชิกไม่มีคุณภาพค่ะ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

แจ้งสมาชิกไม่มีคุณภาพค่ะ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
pechhh
ตั้ง: 12 ตอบ: 14
คะแนน: 0
รายละเอียด

เนื่องจากยูสเซอร์เนม JEWYEE ได้ชนะประมูลแต่ไม่รับผิดชอบแล้วส่งข้อความแต่ละข้อความมาดังนี้ค่ะ

ครั้งที่1ส่งมาว่า...... .เนื่องจากตอนนี้กระผมโดนแบนจากการได้รับฟีดเบคที่ไม่เป็นธรรมจากกลุ่มเดียว กัน ไม่สามารถทำธุรกรรมเกี่ยวกับระบบประมูลกระผมขอผ่านรายการนี้นะครับ เพื่อจะได้ไม่เสียเวลาของท่านเอง ขอโทษจริงๆครับ

ครั้งที่2ส่งมาว่า.....  โอนให้วันที่ 19 นะครับขอบคุณครับ

ครั้งที่3ส่งมาว่า........อ๋ิิอขอโทษครับตอนนี้ขอผ่านทุกรายการแล้ววันนี้เพิ่งกลับจากที่อยุธยาเดือดร้อนย้ายที่อยู่ครับตอนนี้ อย่าเพิ่งตำหนิฟีตแบคนะครับ แลกคำชมกันนะครับ ขอบคุณครับ ขอโทษจริงๆครับ

************ข้อความสุดท้ายไม่สมควรเป็นอย่างมากค่ะ ขอแลกคำชมโดยที่การซื้อขายไม่ได้เกิดขึ้นเลยค่ะ กระทำการไม่เหมาะสมที่จะเป็นสมาชิกเว็บพระอีกต่อไปค่ะ******ขอรบกวนทางเว็บตรวจสอบสมาชิกท่านนี้ด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

โพสต์เมื่อ พฤ. - 20 ต.ค. 2554 - 00:38.24
ยังไม่มีความคิดเห็น