USER : ดอกไม้ - webpra

หัวข้อ: USER : ดอกไม้

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

USER : ดอกไม้
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
prayburapra
ตั้ง: 1 ตอบ: 3
คะแนน: 0
รายละเอียด

http://www.web-pra.com/Auction/Show/664771

จริงก็ไม่ถึงว่าบุคคลอันตราย แต่ไม่รู้จะไปลงที่ไหน ชี้แจ้งเลยแล้วกัน
พระปิดวันอาทิตย์ โอนตังให้วันจันทร์ที่ 22/08/54 แล้วได้แจ้งไปทางเมล์ ถึงนะตอนนี้ยังไม่ได้รับพระ 
หลังจากรอมา 1 อาทิตย์ เมล์ไป 2 รอบ ให้ตอบกลับด้วย ผมจะได้ทราบว่ามีปัญหาจากอีเมล์หรือไม่ ก็เงียบ โทรไปเบอร์ที่ลงไว้ ติดต่อไม่ได้น่ะครับ
ตอนแรกผมเข้าใจว่าพระที่ปิดไม่ถึง 200 คิดว่าคุณอาจส่งธรรมดา อาจจะช้าไปบ้าง แต่ผมว่าคงไม่ใช่แล้วล่ะ เพราะพระที่ผมปิดทั้งในเวปนี้และเวปอื่นในเวลาไล่ๆกันรวม 5 องค์
ก็ราคาประมาณนี้ แล้วเค้าก็ส่งลงทะเบียนธรรมดาเหมือนกัน บางที่ส่งมาจากระยอง,นราธิวาส ด้วยซ้ำ แต่ยังมาถึงก่อนคุณอีก ผมได้แจ้งไปทางเมล์แล้วว่าถ้าหมดสัปดาห์นี้ผมยังไม่ได้รับพระ
หรือการติดต่อกลับใดๆจากคุณ ผมขอยกเลิกประมูลและให้คำติคุณ ตามกฎ แต่ถ้าไม่ได้เป็นอย่างที่ผมคิด และคุณมีเหตุผลเพียงพอ ผมยินดีมาขอโทษคุณในกระทู้นี้ 

โพสต์เมื่อ พ. - 31 ส.ค. 2554 - 19:12.16
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
prayburapra
รายละเอียด

ล่าสุดตอน 3 ทุ่ม วันนี้ เพิ่งได้ Feedback ว่าส่งของให้แล้ว ผมจะรอครับท่าน

โพสต์เมื่อ พ. - 31 ส.ค. 2554 - 22:09.46
ความคิดเห็นที่ 2:
แม่น้องบัว
ตั้ง: 55 ตอบ: 384
คะแนน: 41
รายละเอียด

เอาใจช่วยค่ะเจ้าของพระน่าจะติดธุระบางประการหรือเปล่า ลูกค้าเครดิตดีๆรักษากันไว้น่ะค่ะ สู้ๆ

โพสต์เมื่อ พฤ. - 01 ก.ย. 2554 - 10:08.34
ความคิดเห็นที่ 3:
udom2011
ตั้ง: 20 ตอบ: 47
คะแนน: -2
รายละเอียด

ครับต้องรอครับผมก็เคยครับกว่าจะได้เกือบเดือนครับเจ้าของพระไปนอกครับ หมายถึงต่างประเทศครับ

พอกลับมาเขาก็ขอโทษแล้วส่งพระมาให้ตามที่เราอยากได้ครับ การรอแม้จะทรมานแต่ถ้ามันคุ้มกับการรอก็จงรอต่อไปครับ

ผมว่าทุกคนเป็นคนดี มีพระในใจทุกคนเราเป็นคนชาวพุทธ ต้องมองโลกในแง่ดีครับ ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนครับ

โพสต์เมื่อ พฤ. - 01 ก.ย. 2554 - 16:35.11
ความคิดเห็นที่ 4:
prayburapra
รายละเอียด

รอได้ครับ แต่แจ้งก่อนครับว่า ผมต้องรอเพราะอะไร

โพสต์เมื่อ พฤ. - 01 ก.ย. 2554 - 17:25.24
ความคิดเห็นที่ 5:
prayburapra
รายละเอียด

ได้รับพระแล้วครับ แต่ผมคงจะไม่ขอโทษใดครับ 
ผมโอนตังและแจ้งเมื่อ 22/08/54 พระส่งเมื่อวันที่ 30/08/54 และได้รับวันนี้  ในกรณีนี้ถ้าผู้ตั้งประมูลแจ้งมาก่อน ผมจะไม่ว่าใดๆเลย
แต่ผมส่งเมล์ไปอย่างน้อย 3 รอบแต่ไม่มีตอบกลับมาเลย
บางคนอาจจะเห็นเป็นเรื่องธรรมดาสำหรับคุณ แต่ตั้งแต่เริ่มซื้อขายพระในเวปมา ยังไม่เคยเจอแบบนี้
เพราะตัวผมเองก็ปล่อยพระในเวป พอลูกค้าแจ้งโอนมา ผมจะรีบส่งให้ทันที เพราะกลัวว่าจะเสียเครดิต ซึ่งผมเคยโดนลูกค้าต่อว่ามาแล้ว  

โพสต์เมื่อ พฤ. - 01 ก.ย. 2554 - 20:44.25
ความคิดเห็นที่ 6:
webinfo
ตั้ง: 9453 ตอบ: 38273
คะแนน: 1264
รายละเอียด

จบด้วยดีขอล็อคกระทู้ไว้นะครับ

โพสต์เมื่อ ศ. - 02 ก.ย. 2554 - 17:11.27