[ระบบเว็บไซต์] : Quote ใน กระดานต่างๆ - webpra

หัวข้อ: [ระบบเว็บไซต์] : Quote ใน กระดานต่างๆ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

[ระบบเว็บไซต์] : Quote ใน กระดานต่างๆ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 1
webadmin
ตั้ง: 40 ตอบ: 91
คะแนน: 153
ร้านค้า:
รายละเอียด

Quote คือ ข้อความที่เราต้องการอ้างอิงถึงในการแสดงความคิดเห็นในกระทู้นะครับ

1. ให้คุณกด แสดงความคิดเห็น ในโพสที่คุณต้องการจะ Quote นะครับ เช่นในรูปที่ 1
  2. จะมีหน้าตั้งกระทู้ใหม่ขึ้นมา ให้ท่าน กดปุ่ม Quote ดังในรูปที่ 2 (ในขั้นตอนนี้ ระบบจะทำการใส่ข้อความ Quote ให้ใน ช่องรายละเอียด ให้คุณทำการ พิมข้อความต่อจาก Quote นั้นได้เลยครับ

*คุณอาจจะใช้หรือไม่ใช้ Quote ก็ได้ แล้วแต่คุณเห็นว่าเหมาะสม เพื่อความอ่านง่ายต่อสมาชิกท่านอื่นๆ (ข้อควรจำ ช่อง รายละเอียด มีความยาวจำกัด ดังนั้น คุณไม่ควรที่จะทำการ Quote โพสที่ยาวๆ เพราะจะทำให้แสดงความคิดเห็นได้ไม่พอนะครับ)

[ระบบเว็บไซต์] : Quote ใน กระดานต่างๆ [ระบบเว็บไซต์] : Quote ใน กระดานต่างๆ
โพสต์เมื่อ จ. - 24 มี.ค. 2551 - 11:55.51
แก้ไขล่าสุดเมื่อ ศ. - 21 ม.ค. 2554 - 14:07.25 โดย webinfo
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
พรวศิน
ตั้ง: 53 ตอบ: 738
คะแนน: 16
รายละเอียด
webadmin:

Quote คือ ข้อความที่เราต้องการอ้างอิงถึงในการแสดงความคิดเห็นในกระทู้นะครับ

1. ให้คุณกด แสดงความคิดเห็น ในโพสที่คุณต้องการจะ Quote นะครับ เช่นในรูปที่ 1
  2. จะมีหน้าตั้งกระทู้ใหม่ขึ้นมา ให้ท่าน กดปุ่ม Quote ดังในรูปที่ 2 (ในขั้นตอนนี้ ระบบจะทำการใส่ข้อความ Quote ให้ใน ช่องรายละเอียด ให้คุณทำการ พิมข้อความต่อจาก Quote นั้นได้เลยครับ

*คุณอาจจะใช้หรือไม่ใช้ Quote ก็ได้ แล้วแต่คุณเห็นว่าเหมาะสม เพื่อความอ่านง่ายต่อสมาชิกท่านอื่นๆ (ข้อควรจำ ช่อง รายละเอียด มีความยาวจำกัด ดังนั้น คุณไม่ควรที่จะทำการ Quote โพสที่ยาวๆ เพราะจะทำให้แสดงความคิดเห็นได้ไม่พอนะครับ)

สุดยอดมากครับ  หนีไกล  เวป  ไดโนเสาร์  ( อยู่ข้างๆ บ้าน )  อย่างไม่ติดฝุ่น   ความก้าวหน้านี่เองที่ทำให้.......มีสเตอร์ ทรี...หงุดหงิดบ่อยๆ ลบ ล๊อก สมาชิกแบบอันตพาล 

โพสต์เมื่อ อ. - 25 มี.ค. 2551 - 09:13.12
ความคิดเห็นที่ 2:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
อินทร์
ตั้ง: 36 ตอบ: 101
คะแนน: 5
รายละเอียด
webadmin:

<font size="5" face="MS Sans Serif" color=" GOLD"><BLINK>  เฮงเฮง รวยรวย พระสวยสวย เข้ารังกันทุกวัน ขอบคุณครับ </BLINK> </a>

โพสต์เมื่อ อ. - 31 ส.ค. 2553 - 22:07.10