ขอเรียนสอบถามครับ - webpra

หัวข้อ: ขอเรียนสอบถามครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ขอเรียนสอบถามครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
kook_kai
ตั้ง: 39 ตอบ: 265
คะแนน: 6
ร้านค้า:
รายละเอียด

สวัสดีครับผมเป็นสมาชิกใหม่และร้านค้าใหม่ครับ จะขอเรียนสอบถาม เกี่ยวกับเรื่องการประกวดพระครับ(ส่วนตัวผมไม่เคยได้ไปประกวดพระเครื่องเลย) ซึ่ง กระดานที่ทางเวปนำข่าวงานประกวดพระมาแจ้งแก่สมาชิกเป็นเรื่องที่ดีมากเลยครับ เพราะได้รับทราบความเคลื่อนไหวของวงการพระเครื่องไทยเราครับ และได้ประโยชน์อีกหลายๆเรื่องจะไม่ขอกล่าวนะครับจะเข้าคำถามครับ ว่าจะสอบถามเรื่องรายการพระกับทางหน้ากระดานเวปนี้ได้รึป่าวครับ เช่นสมุติ ว่ามีงานประกวดที่ไหนสักที่นะครับ สมาชิกจะตั้งกระทู้ผ่านหน้ากระดานนี้ได้รึป่าวเช่น งานประกวด ที่จะมาถึงใกล้ๆนี้มีรายการนี้ ยกตัวอย่างนะครับเช่น เหรียญหลวงพ่ออุ้น วัดตาลกง เนื้อตะกั่วปี๒๕๔๙ มีรึป่าวครับ แบบนี้น่ะครับ ขอความรบกวนด้วยนะครับจะขอพระคุณเป็นอย่างสูงครับ ผิดพลาดประการใดหรือผิดกระทู้ประการใดขออภัยมาในที่นี้ด้วยนะครับ ที่สอบถามเพราะเผื่อเป็นข้อมูลให้สมาชิกเรานำไปพิจารณาเผื่อจะไปประกวดนะครับ  ขอขอบคุณครับ

ขอเรียนสอบถามครับ
โพสต์เมื่อ ศ. - 24 ธ.ค. 2553 - 01:13.01
ยังไม่มีความคิดเห็น