ประมูลได้ แต่บอกขายข้างนอกไปแล้ว ...ได้ด้วยหรือ - webpra

หัวข้อ: ประมูลได้ แต่บอกขายข้างนอกไปแล้ว ...ได้ด้วยหรือ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ประมูลได้ แต่บอกขายข้างนอกไปแล้ว ...ได้ด้วยหรือ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
jatupon2528
ตั้ง: 1 ตอบ: 1
คะแนน: 0
รายละเอียด

ผมประมูลพระได้ ทักไปถามเจ้าของพระ บอกว่า ปล่อยข้างนอกไปแล้วแต่ลืมปิด แบบนี้ได้ด้วยเหรอครับ มัดหมี่ ชื่อนี้ จำขึ้นใจ  ใครประมูลได้ ระวังไว้ล่ะกันครับ 

โพสต์เมื่อ พฤ. - 16 มิ.ย. 2565 - 14:48.38
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
มัดหมี่
ตั้ง: 17 ตอบ: 2
ร้านค้า:
รายละเอียด

ก่อนอื่นผมต้องขอโทษท่านเจ้าของกระทู้นี้ครับ ผมขอยอมรับว่าเรื่องนี้เป็นข้อผิดพลาดของผมเอง ผมน้อมรับคำวิจารย์ดังกล่าวข้างต้น แต่กรณีนี้ ผมได้แจ้งและขอโทษต่อท่านเจ้าของกระทู้แล้ว (ผ่านทางLine) และท่านเองก็เข้าใจในปัญหานี้แล้ว ไม่เข้าใจว่าทำไมถึงนำมาลงในกระทู้นี้อีก

โพสต์เมื่อ ศ. - 17 มิ.ย. 2565 - 12:41.58
ความคิดเห็นที่ 2:
มัดหมี่
ตั้ง: 17 ตอบ: 2
ร้านค้า:
รายละเอียด

ข้อมูลรายละเอียดที่ผมได้ขอโทษท่านเข้าของกระทู้ผ่านทาง Line ซึ่งได้รับคำตอบว่า "ครับ"

โพสต์เมื่อ ศ. - 17 มิ.ย. 2565 - 13:09.02
ความคิดเห็นที่ 3:
jatupon2528
ตั้ง: 1 ตอบ: 1
รายละเอียด

แล้วให้ผมตอบไงครับ  

เอามาลงจะได้แจ้งให้คนอื่นทราบไงครับ ควรเช็คข้อมูลผู้ลงให้ดีครับ จะได้ไม่โดนแบบผมครับ

โพสต์เมื่อ ส. - 18 มิ.ย. 2565 - 13:53.58
ความคิดเห็นที่ 4:
บุญทวีพระเครื่อง
ตั้ง: 0 ตอบ: 1
รายละเอียด

แบบนี้วงการเค้าเรียกว่าเสียมารยาท   

โพสต์เมื่อ พฤ. - 21 ก.ค. 2565 - 18:24.42
ความคิดเห็นที่ 5:
chancharoen
ตั้ง: 7 ตอบ: 12
คะแนน: 1
ร้านค้า:
รายละเอียด

ร้าน มัดหมี่ ชื่อนี้เปิดขายมานานแล้วครับ เชื่อถือได้ครับ ครั้งนี้คงพลาดจริงครับ เจ้าตัวเองก็พร้อมขอโทษและยอมรับน่าจะเข้าใจและให้อภัยกันครับ คนชอบในพระเครื่องเหมือนกัน ผมคนนึงล่ะเข้าใจและยังให้ความน่าเชื่อถือ"ร้านมัดหมี่" ครับ 

โพสต์เมื่อ จ. - 01 ส.ค. 2565 - 10:32.21