ใบรับรองพระนางพญาหลวงปู่โต๊ะ - webpra

หัวข้อ: ใบรับรองพระนางพญาหลวงปู่โต๊ะ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ใบรับรองพระนางพญาหลวงปู่โต๊ะ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
u-1-1
u-1-1
ตั้ง: 0 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

ผม พ.ท.มนัส  เพลงสันเทียะ  ขออนุญาติเรียนถามท่านครับ // ใบรับรองพระนางพญาหลวงปู่โต๊ะ// ใช่ ถูกต้อง//ทาง WWW.dd-pra.com เป็นผู้ออก(รับรอง) ให้ถูกต้องหรือไม่ครับ// เพราะผมประมูลได้ // จึงเรียนถามเพื่อความสบายใจครับท่าน//ขอบคุณครับ

ใบรับรองพระนางพญาหลวงปู่โต๊ะ ใบรับรองพระนางพญาหลวงปู่โต๊ะ
โพสต์เมื่อ พฤ. - 10 มี.ค. 2565 - 14:23.12
ยังไม่มีความคิดเห็น