ขอคำแนะนำหน่อยครับ เป็นพระปิดตาวัดใหนครับ - webpra

หัวข้อ: ขอคำแนะนำหน่อยครับ เป็นพระปิดตาวัดใหนครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ขอคำแนะนำหน่อยครับ เป็นพระปิดตาวัดใหนครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
Phinyoyang1
ตั้ง: 17 ตอบ: 5
คะแนน: 0
รายละเอียด

ตามรูปไม่รู้ว่าเป็นปิดตาปู่ศุขหรือปู่แย้ม หรือจากที่ใหนขอคำแนะนำผู้รู้หน่อยครับ

ขอคำแนะนำหน่อยครับ เป็นพระปิดตาวัดใหนครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ เป็นพระปิดตาวัดใหนครับ
โพสต์เมื่อ อา. - 18 ต.ค. 2563 - 19:55.50
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
Phinyoyang1
ตั้ง: 17 ตอบ: 5
คะแนน: 0
รายละเอียด

ชัดหน่อยครับ

โพสต์เมื่อ จ. - 19 ต.ค. 2563 - 11:37.05