Top ประมูลถึงราคาขั้นต่ำ - webpra

หัวข้อ: Top ประมูลถึงราคาขั้นต่ำ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

Top ประมูลถึงราคาขั้นต่ำ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
1431jojo
ตั้ง: 140 ตอบ: 603
คะแนน: 107
ร้านค้า:
รายละเอียด

ในหน้าเว็บ ผมว่าน่าจะมีรายการ Top ประมูลถึงราคาขั้นต่ำ เพราะน่าจะเป็นที่น่าสนใจและสร้างความกระตือรือล้นได้มากกว่า Top ประมูลมูลค่าสูงสุด กับ Topประมูลคนสนใจมากสุด นะครับ โดยเฉพาะมูลค่าสูงสุดผมว่าไม่ค่อยน่าสนใจ

โพสต์เมื่อ อา. - 29 มี.ค. 2563 - 19:25.27
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 1
นายหน่อง
ตั้ง: 1 ตอบ: 13
คะแนน: 22
รายละเอียด

เห็นด้วยครับ การได้เห็นรายการที่ถึงยอดขั้นต่ำแล้ว เหมาะกับคนที่ไม่อยากลุ้น ไม่อยากรอนาน เลือกดูรายการที่ใกล้จะปิดประมูลแล้ว ถ้าเจอรายการที่สนใจก็จะได้เสนอราคาแข่งเลย

โพสต์เมื่อ จ. - 30 มี.ค. 2563 - 14:02.16