เข้ามาเยี่ยมเยียนเพื่อนๆด้วยความคิดถึงงงงงง.... - webpra

หัวข้อ: เข้ามาเยี่ยมเยียนเพื่อนๆด้วยความคิดถึงงงงงง....

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

เข้ามาเยี่ยมเยียนเพื่อนๆด้วยความคิดถึงงงงงง....
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
onepeer
ตั้ง: 59 ตอบ: 1696
คะแนน: 306
ร้านค้า:
รายละเอียด

ด้วยความคิดถึงเพื่อนๆ ครับผม แวะเข้ามาพร้อมพระ 2 - 3 องค์ เอามาลงประมูลให้เคาะกันครับ  แดงหรือไม่แดงก็ไม่ซีเรียสอะไรเพราะรู้

อยู่แล้วเศรษฐกิจช่วงนี้เป็นอย่างไร  ทุนหนาก็พอประคองตัว ทุนน้อยก็ย่ำแย่หน่อย  เงินถุงเงินถังก็ได้โอกาสช้อนซื้อของที่ถูกใจราคาไม่โหด

สบายกระเป๋าไป  เข้าไปดูตามร้านค้าก็หายไปเยอะครับเพื่อนรุ่นเก่าๆ  สงสัยรวยแล้วม้างงงง.....ช่วง 5 - 6 เดือนที่ผ่านมาก็ช่วยลุยเคาะหมดไปหลายตังค์เหมือนกัน  อิ อิ กองไว้เป็นภูเขาเลยกะว่าที่ไหนสร้างพระจะฝากให้ช่วยตำเป็นผงไปผสมหน่อย  ไม่ว่ากันครับ แต่คงไม่เอาแล้วไม่ค่อยสนุกเท่าไร  

ก็คิดถึงเพื่อนเก่าๆทุกคนนะครับใครที่ยังแวะเข้ามาก็ทักทายกันหน่อยครับ จะได้รู้ว่ายังอยู่ดี  สำหรับผม ก็แอบย่องเข้ามาหาของดี ของถูกที่นี่เป็นประจำ ครับผม

วันปีย์  ครับผม

โพสต์เมื่อ อา. - 15 มี.ค. 2563 - 18:04.00
ยังไม่มีความคิดเห็น