ขายพระแต่ไม่มีพระให้ - webpra

หัวข้อ: ขายพระแต่ไม่มีพระให้

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ขายพระแต่ไม่มีพระให้
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
shark
ตั้ง: 2 ตอบ: 10
คะแนน: 0
รายละเอียด

การประมูลพระที่นำมาเปิดประมูล ก็คืออยากได้พระองค์ที่นำมาเปิดประมูล ชนะประมูลแล้วก็ไม่ได้พระ  อ้างว่าหาไม่พบอย่างนี้เป็นการไม่ถูกต้อง ไม่ใช่ครั้งเดียวนะครับ คุณไม่มีสินค้าก็ไม่ควรที่จะตั้งรายการนั้นมันเสียความรู้สึกกันปล่าวๆ 

โพสต์เมื่อ ส. - 14 มี.ค. 2563 - 19:18.22
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 1
1431jojo
ตั้ง: 140 ตอบ: 603
คะแนน: 107
ร้านค้า:
รายละเอียด

ใจเย็นๆค่อยๆคุยกันครับ เข้าใจครับว่าเสียความรู้สึก แต่ก็เห็นใจทั้งสองฝ่ายครับ ผู้ตั้งประมูลเองถ้ารู้ล่วงหน้าว่าจะหาพระไม่เจอ ก็คงไม่มีใครเอามาตั้งให้ตัวเองเดือดร้อนหรอกครับผมเองก็เป็น พระเยอะๆหลายร้อยรายการ หาแแต่ล่ะทีหน้ามืดเหมือนกัน ยิ่งเป็นรายการที่ค้างมาหลายๆปีเก็บจนลืมพอออกได้ทีหากันเป็นวันๆกว่าจะเจอ แล้วที่เหมือนกันก็คือหาไม่เจอครับ หาแล้วหาอีกสามสี่รอบก็ไม่เจอ อ้าวพอผ่านไปสามสี่เดือนกลับเจอง่ายๆเสียงั้น ก็ตามที่บอกแหละครับค่อยๆุคุยกัน

โพสต์เมื่อ อา. - 15 มี.ค. 2563 - 10:48.42