รบกวนผู้รู้ทุกท่านพิจารณาหลวงพ่อพนหม แท้หรือไม่แท้ครับ - webpra

หัวข้อ: รบกวนผู้รู้ทุกท่านพิจารณาหลวงพ่อพนหม แท้หรือไม่แท้ครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

รบกวนผู้รู้ทุกท่านพิจารณาหลวงพ่อพนหม แท้หรือไม่แท้ครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
narongsupava
ตั้ง: 176 ตอบ: 23
คะแนน: 3
รายละเอียด

ผมรลกวนท่านผู้รู้สายหลวงพ่อพรหมให้หน่อยคนับว่าแม้หรือไม่แท้ครับ ฟันธงไปเลยครับ

ขอบพระคุณอย่างยิ่งครับ

ณรงค์

รบกวนผู้รู้ทุกท่านพิจารณาหลวงพ่อพนหม แท้หรือไม่แท้ครับ รบกวนผู้รู้ทุกท่านพิจารณาหลวงพ่อพนหม แท้หรือไม่แท้ครับ
โพสต์เมื่อ จ. - 08 ก.ค. 2562 - 15:55.53
ยังไม่มีความคิดเห็น