หลวงปู่สวนรุ่นนี้ มีใครมีบ้างไหมครับ พ่อตาผมท่านบอกว่าได้รับมากับมือท่านเลย - webpra

หัวข้อ: หลวงปู่สวนรุ่นนี้ มีใครมีบ้างไหมครับ พ่อตาผมท่านบอกว่าได้รับมากับมือท่านเลย

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

หลวงปู่สวนรุ่นนี้ มีใครมีบ้างไหมครับ พ่อตาผมท่านบอกว่าได้รับมากับมือท่านเลย
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
A7xpraubon
ตั้ง: 3 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

ลอกเกตหลวงปู่สวน ขอความคิขอความคิดเห็นด้วยครับ คือผมถามเพื่อนผมที่ อยู่วงการพระมาก่อนเขาบอกว่าไม่แท้ แต่ทางพ่อตาผมท่านสะสมพระมานาน แต่ท่านไม่เคยเอามาขายนะครับ และท่านไม่เคยโกหกเลย    รบกวนด้วยครับ

หลวงปู่สวนรุ่นนี้ มีใครมีบ้างไหมครับ พ่อตาผมท่านบอกว่าได้รับมากับมือท่านเลย หลวงปู่สวนรุ่นนี้ มีใครมีบ้างไหมครับ พ่อตาผมท่านบอกว่าได้รับมากับมือท่านเลย
โพสต์เมื่อ ศ. - 05 เม.ย. 2562 - 10:10.56
ยังไม่มีความคิดเห็น