ปลดป้ายStopพระไม่แท้ให้ด้วย และเข้าร่วมตั้งประมูล และประมูลไม่ได้ครับ - webpra

หัวข้อ: ปลดป้ายStopพระไม่แท้ให้ด้วย และเข้าร่วมตั้งประมูล และประมูลไม่ได้ครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ปลดป้ายStopพระไม่แท้ให้ด้วย และเข้าร่วมตั้งประมูล และประมูลไม่ได้ครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
Chootragoon_2509
ตั้ง: 19 ตอบ: 11
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

กระผม ขอรบกวน 2 เรื่องครับผม

1. ขอปลดป้าย Stop พระเนื้อชิน กรุวัดเลียบ โดนพระไม่แท้นานมา  2 ปีกว่าแล้วครับ แต่จริงแล้วผมถ่ายรูปใช้แสงมากไปเองครับ

2. ผมไม่สามรถเข้าทำรายการร่วมประมูล และตั้งประมูลพระเลยได้ครับ 

ด้วยความเคารพ และขอบคุณทางทีมงานมากครับ

Chootragoon_2509

ปลดป้ายStopพระไม่แท้ให้ด้วย และเข้าร่วมตั้งประมูล และประมูลไม่ได้ครับ ปลดป้ายStopพระไม่แท้ให้ด้วย และเข้าร่วมตั้งประมูล และประมูลไม่ได้ครับ
โพสต์เมื่อ ส. - 12 ม.ค. 2562 - 11:46.25
ยังไม่มีความคิดเห็น