เอาเบบี้ออย เช็ดพระกรุผง ได้ไหมเนื้อจะเสียไหมครับ ผมอยากให้เงาๆนะครับ หรือมีวิธีไหนบ้างครับ - webpra

หัวข้อ: เอาเบบี้ออย เช็ดพระกรุผง ได้ไหมเนื้อจะเสียไหมครับ ผมอยากให้เงาๆนะครับ หรือมีวิธีไหนบ้างครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

เอาเบบี้ออย เช็ดพระกรุผง ได้ไหมเนื้อจะเสียไหมครับ ผมอยากให้เงาๆนะครับ หรือมีวิธีไหนบ้างครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
Figoblack
ตั้ง: 1 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

ขอคำแนะนำหน่อยครับ ใช้พระกรุเนื่อเก่าแท้ไหมครับ เป็นเนื้ออะไรครับ และผมจะเอาเบบี้ออยมาเช็ดให้มีน้ำเงาๆ จะได้ไหม จะเสียเนื้อพระไหมครับ

เอาเบบี้ออย เช็ดพระกรุผง ได้ไหมเนื้อจะเสียไหมครับ ผมอยากให้เงาๆนะครับ หรือมีวิธีไหนบ้างครับ
โพสต์เมื่อ ศ. - 10 ส.ค. 2561 - 12:31.26
ยังไม่มีความคิดเห็น