สอบถามอาจารย์ทุกๆท่านครับ และท่านสมาชิกผู้รู้ พระผงพิมพ์สมเด็จคณาจารย์เกจิท่านใดหลังยันต์ครับ - webpra

หัวข้อ: สอบถามอาจารย์ทุกๆท่านครับ และท่านสมาชิกผู้รู้ พระผงพิมพ์สมเด็จคณาจารย์เกจิท่านใดหลังยันต์ครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

สอบถามอาจารย์ทุกๆท่านครับ และท่านสมาชิกผู้รู้ พระผงพิมพ์สมเด็จคณาจารย์เกจิท่านใดหลังยันต์ครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
banpra
ตั้ง: 30 ตอบ: 64
คะแนน: 1
รายละเอียด

ืกราบขอบพระคุณท่านสมาชิก ผมร้าน เต๋า พระเครื่อง ร้านค้าออนไลน์ ขอรบกวนท่านสมาชิกผู้มีความชำนาญ ช่วยตรวจสอบพระผงพิมพ์ สมเด็จ ไม่ทราบว่าเป็นพระเกจิคณาจารย์ท่านใดสร้าง มาตรฐานสากลไหม เป็นพระแท้หรือพระไม่แท้ กราบขอบพระคุณครับ ท่านสมาชิกร่วงหน้าสำหรับขอมูลที่เป็นประโยชน์ครับ

สอบถามอาจารย์ทุกๆท่านครับ และท่านสมาชิกผู้รู้ พระผงพิมพ์สมเด็จคณาจารย์เกจิท่านใดหลังยันต์ครับ สอบถามอาจารย์ทุกๆท่านครับ และท่านสมาชิกผู้รู้ พระผงพิมพ์สมเด็จคณาจารย์เกจิท่านใดหลังยันต์ครับ
โพสต์เมื่อ พ. - 01 ส.ค. 2561 - 06:52.29
ยังไม่มีความคิดเห็น