สอบถามใช่พระกรุ วัดสามปลื้มหรือเปล่าครับ - webpra

หัวข้อ: สอบถามใช่พระกรุ วัดสามปลื้มหรือเปล่าครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

สอบถามใช่พระกรุ วัดสามปลื้มหรือเปล่าครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
machine40
ตั้ง: 38 ตอบ: 12
คะแนน: 0
รายละเอียด

สอบถามใช่พระกรุ วัดสามปลื้มหรือเปล่าครับ

ถ้าไม่ใช่ติชมได้ครับผม

สอบถามใช่พระกรุ วัดสามปลื้มหรือเปล่าครับ สอบถามใช่พระกรุ วัดสามปลื้มหรือเปล่าครับ
โพสต์เมื่อ พฤ. - 05 ก.ค. 2561 - 17:56.46
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
benjapakee
ตั้ง: 60 ตอบ: 112
คะแนน: 2
รายละเอียด

ตัวอย่างเนื้อหาพระกรุวัดสามปลื้มบัวเล็ก,บัวใหญ่ครับ

ลองเทียบกันดูนะครับ

ขออนุญาตแชร์เพื่อการศึกษาครับ

โพสต์เมื่อ พ. - 15 ส.ค. 2561 - 16:59.04