ชี้แจง - webpra

หัวข้อ: ชี้แจง

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ชี้แจง
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
KaiserBo
ตั้ง: 1 ตอบ: 1
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

ชี้แจงผู้ซื้ออ้างว่ายังไม่ได้รับพระ

ปิดประมูลไปวันที่25/9

ผู้ซื้อโอนเงินมาวันที่26/9

ผู้ซื้้อแจ้งขอเปลี่ยนที่อยู่จัดส่งวันที่27/9 (สวีเดน)

ทางผมจัดส่งให้ตามที่อยู่ในวันที่28/9

ผมได้รับข้อความจากwebinfoให้ชี้แจงเรื่องดังกล่าว

ได้ส่งหลักฐานเอกสารและข้อความแนบมาเพื่อช่วยใช้ประกอบการตัดสินครับ ให้ส่งแบบธรรมดาลงทะเบียนไปสวีเดนนะครับ! ไม่ได้ฝากซานตาคลอสไปให้ จะได้ถึงไวปานนั้น ผมเสียหายครับแบบนี้

ชี้แจง ชี้แจง
โพสต์เมื่อ อา. - 01 ต.ค. 2560 - 00:57.24
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
KaiserBo
ตั้ง: 1 ตอบ: 1
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

#ไฟล์เอกสารเพิ่มเติมครับ ขอบคุณครับ

โพสต์เมื่อ อา. - 01 ต.ค. 2560 - 01:20.18