ขอทราบสาเหตุและการดำเนินการแก้ไขที่ร้านค้าโดนล๊อคครับ - webpra

หัวข้อ: ขอทราบสาเหตุและการดำเนินการแก้ไขที่ร้านค้าโดนล๊อคครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ขอทราบสาเหตุและการดำเนินการแก้ไขที่ร้านค้าโดนล๊อคครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
srisawatawatch
ตั้ง: 1 ตอบ: 0
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

เรียน แอดมิน ครับ

ขออนุญาตช่วยแจ้งเหตุที่ร้าน "ศรีเศวตเวช" ถูกล๊อค ให้ทราบด้วยครับ เพราะไม่สามารถเข้าไปดำเนินการใดๆได้ (ตามรูปที่แนบ)

หากทางร้านทำผิดกฎ กติกา มารยาทข้อใด น่าจะมีการแจ้งให้ทราบ เพราะจากการตรวจสอบ 

1. กล่องข้อความและเมล ไม่มีข้อความใดๆ แจ้งความผิดปกติให้ทราบ

2. ในสถานะการแบนของร้านค้า ก็แสดงสถานะปกติ

3. กรณีพระไม่แท้ ทางร้านไม่มีป้ายพระไม่แท้ติดอยู่ (จากครั้งล่าสุดที่เข้า ไปแก้ไขข้อมูล เมื่อวันจันทร์ที่ 21 สิงหาคม 60)

กรณีเช่นนี้ รกวนช่วยตรวจสอบให้ด้วยครับ หากผิดจะได้แก้ไข แต่หากไม่ผิด ก็ช่วยเปิดให้งานตามปกติด้วยครับ

โพสต์เมื่อ อ. - 22 ส.ค. 2560 - 15:10.03
ยังไม่มีความคิดเห็น