หลวงพ่อเงินเนื้อทองคำ ฐานตอกโค๊ต แจ่ไม่มีกริ่ง เป็นเนื้อทองคำแท้ รบกวนหน่อยครับ ใช่วัดบางคลานไหม - webpra

หัวข้อ: หลวงพ่อเงินเนื้อทองคำ ฐานตอกโค๊ต แจ่ไม่มีกริ่ง เป็นเนื้อทองคำแท้ รบกวนหน่อยครับ ใช่วัดบางคลานไหม

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

หลวงพ่อเงินเนื้อทองคำ ฐานตอกโค๊ต แจ่ไม่มีกริ่ง เป็นเนื้อทองคำแท้ รบกวนหน่อยครับ ใช่วัดบางคลานไหม
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
wanchana123
ตั้ง: 11 ตอบ: 6
คะแนน: 0
รายละเอียด

น้ำหนัก 15.24 กรัม กว้าง 1.8  สูง 2.5  

หลวงพ่อเงินเนื้อทองคำ ฐานตอกโค๊ต แจ่ไม่มีกริ่ง เป็นเนื้อทองคำแท้ รบกวนหน่อยครับ ใช่วัดบางคลานไหม หลวงพ่อเงินเนื้อทองคำ ฐานตอกโค๊ต แจ่ไม่มีกริ่ง เป็นเนื้อทองคำแท้ รบกวนหน่อยครับ ใช่วัดบางคลานไหม
โพสต์เมื่อ พฤ. - 03 ส.ค. 2560 - 18:32.47
ยังไม่มีความคิดเห็น