ขออนุญาตสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับพระสมเด็จฯ - webpra

หัวข้อ: ขออนุญาตสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับพระสมเด็จฯ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ขออนุญาตสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับพระสมเด็จฯ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
vkk10062515
ตั้ง: 1 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

สวัสดีครับ อยากขออนุญาตสอบถามผู้รู้ว่าพระสมเด็จฯ องค์นี้ของจริงหรือไม่ และราคาเช่าอยู่ที่องค์ละเท่าไหร่ครับ / ขอบคุณมากครับ 

ขออนุญาตสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับพระสมเด็จฯ ขออนุญาตสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับพระสมเด็จฯ
โพสต์เมื่อ อ. - 01 ส.ค. 2560 - 18:49.23
ยังไม่มีความคิดเห็น