ขอสอบถามท่านผู้รู้ครับ เหรียญสมเด็จพระพุฒาจาร เนื้อลงยา ครับ2539 - webpra

หัวข้อ: ขอสอบถามท่านผู้รู้ครับ เหรียญสมเด็จพระพุฒาจาร เนื้อลงยา ครับ2539

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ขอสอบถามท่านผู้รู้ครับ เหรียญสมเด็จพระพุฒาจาร เนื้อลงยา ครับ2539
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
Pisitratchaburi1985
ตั้ง: 1 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

ขอสอบถามท่านผู้รู้ครับ เหรียญนี้ออกที่ไหน?

วัดไหน? ออกกี่เหรียญครับ ??อยากทราาบประวัติ 

ผมเขียนว่าฉลองสิริราชสมบัติ50ปี หาไม่เจอข้อมูลเลยครับ เจอเนื้อทองแดงแต่ไม่มีโค๊ด. 

เหรียญนี้ใช่เนื้อทองคำรึป่าวครับ??

เหรียญนี้เป็นไงบ้างดีมััยครับ??

ราคาเล่นกันเท่าไหร่ตอนนี้??

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

ขอสอบถามท่านผู้รู้ครับ เหรียญสมเด็จพระพุฒาจาร เนื้อลงยา ครับ2539 ขอสอบถามท่านผู้รู้ครับ เหรียญสมเด็จพระพุฒาจาร เนื้อลงยา ครับ2539
โพสต์เมื่อ พ. - 12 ก.ค. 2560 - 16:28.49
ยังไม่มีความคิดเห็น