สมเด็จบางขุนพรหมพิมพ์สังฆาฏิไม่มีหู ใช่ไหมครับ - webpra

หัวข้อ: สมเด็จบางขุนพรหมพิมพ์สังฆาฏิไม่มีหู ใช่ไหมครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

สมเด็จบางขุนพรหมพิมพ์สังฆาฏิไม่มีหู ใช่ไหมครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
กุลชาต
ตั้ง: 1 ตอบ: 1
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

ดูตามภาพอาจจะไม่ชัดเหรอผิดเพี้ยนแต่ถ้าดูองค์จริงเนื้อจะเหี่ยวย่นฉ่ำนวจตาเป็นธรรมชาติเพราะกล้องโทรศัพท์ไม่ค่อยดีครับ

สมเด็จบางขุนพรหมพิมพ์สังฆาฏิไม่มีหู ใช่ไหมครับ สมเด็จบางขุนพรหมพิมพ์สังฆาฏิไม่มีหู ใช่ไหมครับ
โพสต์เมื่อ จ. - 10 ก.ค. 2560 - 09:23.46
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
กุลชาต
ตั้ง: 1 ตอบ: 1
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

อีกอย่างพระสมเด็จบางขุนพรหมองค์ผมลงเอาไขควงแค่ะคราบกรุดูแล้วแค่ะไม่ออกต้องใช้แรงอย่างมากถึงจะออกนิดๆต้องเอาหัวกอๆออกถึงจะออกครับ.

โพสต์เมื่อ จ. - 10 ก.ค. 2560 - 09:34.12