แจ้งเวปมาสเตอร์ ร้านค้า ปูแปดริ้วโดนแฮ็คเวปประมูลอญู่ ณตอนนี้ช่วยดำเดิรการแก้ไขให้โดยด่วนครับผม - webpra

หัวข้อ: แจ้งเวปมาสเตอร์ ร้านค้า ปูแปดริ้วโดนแฮ็คเวปประมูลอญู่ ณตอนนี้ช่วยดำเดิรการแก้ไขให้โดยด่วนครับผม

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

แจ้งเวปมาสเตอร์ ร้านค้า ปูแปดริ้วโดนแฮ็คเวปประมูลอญู่ ณตอนนี้ช่วยดำเดิรการแก้ไขให้โดยด่วนครับผม
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
โล่ห์เงิน
ตั้ง: 2 ตอบ: 1
คะแนน: 0
รายละเอียด

แจ้งเวป มาสเตอร์ให้ทำการปิดระบบของร้านค้าพระเครื่อง ปู แปดริ้ว ออกจากระบบไปเลยครับซึ่งจะทำให้สมาชิกเดือดร้อน ด่วนๆๆๆๆๆครับผม

โพสต์เมื่อ ส. - 19 พ.ย. 2559 - 16:43.25
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
webmaster4
ตั้ง: 7 ตอบ: 695
คะแนน: 42
รายละเอียด

ตอนนี้ได้ทำการระงับ User และร้านค้าให้แล้วครับ

โพสต์เมื่อ ส. - 19 พ.ย. 2559 - 19:34.42
ความคิดเห็นที่ 2:
โล่ห์เงิน
ตั้ง: 2 ตอบ: 1
คะแนน: 0
รายละเอียด

ขอขอบคุณเวปมาสเตอร์มากๆครับที่ระงับยูเซอร์ได้เร็วมากๆไม่เช่นนั้นจะเดือนร้อนกันไปหมด รวดเร็วทันใจประทับใจมากๆครับ

โพสต์เมื่อ ส. - 19 พ.ย. 2559 - 19:46.57