รบกวนทางเวปหามาตรการแก้ไข้ - webpra

หัวข้อ: รบกวนทางเวปหามาตรการแก้ไข้

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

รบกวนทางเวปหามาตรการแก้ไข้
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
opensea
ตั้ง: 8 ตอบ: 3
คะแนน: 0
รายละเอียด

บุคคลสมัครใหม่เข้ามาหากินกับสมาชิกในเวปนี้ เช่น useserm name  bicbenj เคาะพระไปเร่ขายต่อขายได้กำไรค่อยโอนพฤติกรรมจับเสือมือเปล่า รบกวนทางเวปช่วยมีมาตรการตักเตือน หรือห้ามประมูลสักพัก น่าจะจัดการได้แล้วครับ เนื่องจากหลังจากผมก็มีสมาชิกท่านอื่นเดือดร้อนมาเรื่อยๆ

โพสต์เมื่อ อ. - 15 พ.ย. 2559 - 08:43.54
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
webmaster4
ตั้ง: 7 ตอบ: 695
คะแนน: 42
รายละเอียด

สมาชิกดังกล่าวถูกระงับไอดีแล้วครับ เนื่องจากคำติ -3

โพสต์เมื่อ พ. - 16 พ.ย. 2559 - 12:07.45