รบกวนดูพระว่าแบบนี้ปกติไหมครับ - webpra

หัวข้อ: รบกวนดูพระว่าแบบนี้ปกติไหมครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

รบกวนดูพระว่าแบบนี้ปกติไหมครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
juapung
ตั้ง: 1 ตอบ: 1
คะแนน: 0
รายละเอียด

รบกวนเพื่อนช่วยดูให้หน่อยว่าแบบนี้ปกติไหมครับ ผงขาวๆคืออะไรนะครับพอดีไม่ค่อยได้ใส่เก็บไว้ในตู้พอเอาออกมาก็มีนะครับ ต้องทำอะไรไหมนะครับ

รบกวนดูพระว่าแบบนี้ปกติไหมครับ
โพสต์เมื่อ จ. - 31 ต.ค. 2559 - 14:53.30
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
juapung
ตั้ง: 1 ตอบ: 1
คะแนน: 0
รายละเอียด

เพิ่มเติมอันนี้เป็นพระสมเด็จเจ้าคุณนรนะครับ แต่ไม่แน่ใจว่ารุ่นไหน

โพสต์เมื่อ จ. - 31 ต.ค. 2559 - 14:56.09