สอบถาม พี่ๆ และ อ.ทุกท่าน ค่ะ พระผงขวัญ วัดปากน้ำ รุ่นไหน รบกวนพี่ๆด้วยค่ะ - webpra

หัวข้อ: สอบถาม พี่ๆ และ อ.ทุกท่าน ค่ะ พระผงขวัญ วัดปากน้ำ รุ่นไหน รบกวนพี่ๆด้วยค่ะ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

สอบถาม พี่ๆ และ อ.ทุกท่าน ค่ะ พระผงขวัญ วัดปากน้ำ รุ่นไหน รบกวนพี่ๆด้วยค่ะ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
rungsersthi
ตั้ง: 29 ตอบ: 25
คะแนน: 0
รายละเอียด

รุ่นไหน  พิมพ์อะไร  แท้หรือเก๊ ค่ะ / ขอบคุณ ท่าน อาจารย์ทุกท่าน และพี่ๆค่ะ

สอบถาม พี่ๆ และ อ.ทุกท่าน ค่ะ พระผงขวัญ วัดปากน้ำ รุ่นไหน รบกวนพี่ๆด้วยค่ะ สอบถาม พี่ๆ และ อ.ทุกท่าน ค่ะ พระผงขวัญ วัดปากน้ำ รุ่นไหน รบกวนพี่ๆด้วยค่ะ
โพสต์เมื่อ ส. - 30 เม.ย. 2559 - 21:19.31
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
rungsersthi
รายละเอียด

รุ่นไหน  พิมพ์อะไร  แท้หรือเก๊ ค่ะ / ขอบคุณ ท่าน อาจารย์ทุกท่านและพี่ๆค่ะ

โพสต์เมื่อ ส. - 30 เม.ย. 2559 - 21:20.17
ความคิดเห็นที่ 2:
taxthailand
ตั้ง: 15 ตอบ: 21
ร้านค้า:
รายละเอียด

รูปบน รุ่น 4 กรรมการ ไม่ดีครับ

รูปล่าง รุ่น 6 แท้ครับ

โพสต์เมื่อ ส. - 14 พ.ค. 2559 - 10:47.33
ความคิดเห็นที่ 3:
rungsersthi
รายละเอียด

ขอบพระคุณ พี่ taxthailand มากค่ะ ที่สละเวลา ช่วยตอบปัญหาค่ะ

ขอให้ รวย รวย เฮง เฮง ค่ะพี่ / ขอบพระคุณมากค่ะพี่

โพสต์เมื่อ อ. - 17 พ.ค. 2559 - 15:23.24