สอบถามเหรียญหลวงพ่อโสธร ว่ามีการสร้างรุ่นนี้หรือเปล่าครับ - webpra

หัวข้อ: สอบถามเหรียญหลวงพ่อโสธร ว่ามีการสร้างรุ่นนี้หรือเปล่าครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

สอบถามเหรียญหลวงพ่อโสธร ว่ามีการสร้างรุ่นนี้หรือเปล่าครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
sungkamanee02
ตั้ง: 106 ตอบ: 139
คะแนน: 8
รายละเอียด

ถ้ามี ออกปีไหนครับผม

สอบถามเหรียญหลวงพ่อโสธร ว่ามีการสร้างรุ่นนี้หรือเปล่าครับ สอบถามเหรียญหลวงพ่อโสธร ว่ามีการสร้างรุ่นนี้หรือเปล่าครับ
โพสต์เมื่อ พ. - 27 ม.ค. 2559 - 20:49.00
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
terma1311
ตั้ง: 6 ตอบ: 12
คะแนน: 0
รายละเอียด

ผมก็เห็นสอบถามกันหลายเวบ ไม่เคยได้คำตอบ หาประวัติการสร้างในเวบก็ไม่เคยเจอ เจอแต่ลงขาย ผมก็งงๆอยู่เหมื่อนกันนะ ว่ามันเป็นยังไงกันแน่ จะแท้นอกวัด หรือเป็นอะไรก็เลยตัดสินไม่ได้

โพสต์เมื่อ ศ. - 30 ธ.ค. 2559 - 14:59.55
ความคิดเห็นที่ 2:
terma1311
ตั้ง: 6 ตอบ: 12
คะแนน: 0
รายละเอียด

อีกอย่างในกระทู้นี้ก็มีสมาชิกที่ภูมิรู้เกี่ยวกับพระเครื่องหลวงพ่อโสธร มาตอบข้อซักถาม พระแท้-ไม่แท้ อยู่หลายกระทู้ แต่ไม่ยักมาตอบคำถามคุณ ผมก็เลย งงๆเข้าไปใหญ่ เซียนสายนี้ช่วยตอบทีเถอะครับ จะได้หายข้องใจ

โพสต์เมื่อ ศ. - 30 ธ.ค. 2559 - 15:08.15